พนง.ในสถาบันอุดมศึกษา (สายสนับสนุน) จำนวน 5 คน |
|
| ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | สังกัด |
1 | สุพจน์ สกุลธรรม | นักประชาสัมพันธ์ | ศศ.ม. สื่อสารมวลชน |
|
2 | จิราพร โสภา | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | ศศ.บ. พัฒนาชุมชน |
|
3 | ศิริเพ็ญ ประมงคล | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | น.บ.นิติศาสตร์(นิติศาสตร์) |
|
4 | ธนรมล คงแก้ว | นักวิชาการเงินและบัญชี | บธ.บ.บริหารธุรกิจ(การบัญชี) |
|
5 | นัทวุธ เงินถา | สถาปนิก | คอบ.ครุศาสตร์อุตสาหกรรม(สถาปัตยกรรม) |
|
พนง.มหาวิทยาลัย จำนวน 62 คน |
|
| ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | สังกัด |
1 | ปัญญารัตน์ สมศักดิ์ | นักวิชาการพัสดุ | ศศ.บ.การจัดการทั่วไป |
|
2 | หนึ่งฤทัย มังกรแก้ว | นักวิชาการพัสดุ | บธ.บ.บริหารธุรกิจบัณฑิต(บริหารทรัพยากรมนุษย์) |
|
3 | กาญจนา ศิริประภา | นักวิชาการพัสดุ | วท.บ.วิทยาศาสตรบัณฑิต(พลศึกษา) |
|
4 | รุจนี ทองยั่งยืน | นักวิชาการพัสดุ - | บ.ช.บ.บัญชีบัณฑิต(การบัญชี) |
|
5 | จักรพงศ์ แสงหิม | นักวิชาการพัสดุ | ศิลปศาสตรบัณฑิต(รัฐประศาสนศาสตร์) |
|
6 | สิริมาส กิ้มสุวรรณ์ | นักวิชาการพัสดุ | ศศ.บ.รัฐประศาสศาสตร์ |
|
7 | ปัทมา ชูเชิต | นักวิชาการพัสดุ | บธ.บ.(การจัดการโรงแรม) |
|
8 | สุนันท์ จันทร์เซ็ง | นักวิชาการพัสดุ - | บธ.บ.บริหารธุรกิจ(การจัดการทั่วไป) |
|
9 | สิริญญา รักจันทร์ | นักประชาสัมพันธ์ | ศศ.บ.นิเทศศาสตร์ |
|
10 | ชนากานต์ อึงสวัสดิ์ | นักประชาสัมพันธ์ | นศ.บ.(นิเทศศาสตร์) |
|
11 | พินิจ ประชุมรัมย์ | เจ้าหน้าที่พัสดุ | ศ.บ.เศรษฐศาสตร์ |
|
12 | สิปภา สุขโขใจดี | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | บธ.บ. การบัญชี |
|
13 | ลักษณา บุญเฉลิม | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | บธ.บ. การจัดการครัวและศิลปะการประกอบอาหาร |
|
14 | สุรัสวดี ศรีมาลา | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | บธ.บ.บริหารธุรกิจบัณฑิต (การจัดการ) |
|
15 | สิริมา ตอรบรัมย์ | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | บธ.บ. บริหารธุรกิจ (บริหารทรัพยากรมนุษย์) |
|
16 | วิภาวรรณ ปิ่นศิริ | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | ศศ.บ.(การบริหารทรัพยากรมนุษย์) |
|
17 | จิตติมา ศรีวรรณโสภณ | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | ศศ.บ.บริหารธุรกิจ(บริหารทรัพยากรมนุษย์) |
|
18 | สุมิตรา ทองจับ | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | บธ.บ. การบริหารธุรกิจ(การบริหารทรัพยากรมนุษย์) |
|
19 | มัธรินทร์ บางสมบูรณ์ | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | บธ.บ.บริหารธุรกิจ (การตลาด) |
|
20 | สุรีพร พึ่งรัตนา | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป - | ศศ.บ.(นิเทศศาสตร์) |
|
21 | วาสินี อิศรานุวัฒน์ | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | ศศ.บ. (นิเทศศาสตร์) |
|
22 | จิราภรณ์ คงรัตน์ | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป - | ปริญาตรี บธ.บ.(ต่อเนื่อง)การจัดการอุตสาหกรรม |
|
23 | ศิริรักษ์ เฟื่องเงิน | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | บธ.บ.บริหารธุรกิจบัณฑิต(การจัดการอุตสาหกรรม) |
|
24 | ฉัตราภรณ์ วณิชย์ถนอม | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป - | บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาการบริหารทรัพยากรมนุษย์ |
|
25 | วันทยา บัวทอง | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | ศศ.บ.การจัดการทั่วไป(บริหารทรัพยากรมนุษย์) |
|
26 | สมศักดิ์ ล้ำเลิศ | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | วท.บ.เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(ก่อสร้าง) |
|
27 | พันธ์ทิพย์ ถูกคะเนย์ | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | ค.บ.ครุศาสตร์บัณฑิต(คอมพิวเตอร์ศึกษา) |
|
28 | รณชัย ขวัญทอง | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | น.บ. นิติศาสตร์บัณฑิต |
|
29 | สายชล พุทธฤทธิ์ | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | คบ.ครุศาสตรบัณฑิต (ดนตรีศึกษา) |
|
30 | วันดี พูลเจริญ | เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป | คบ.การศึกษา(คอมพิวเตอร์ศึกษา) |
|
31 | อาภา ปาสาณพงศ์ | นักวิชาการศึกษา | ศศ.บ. (ภาษาัอังกฤษ) |
|
32 | นุชนพิน คำสินธุ์ | นักวิชาการคอมพิวเตอร์ - | บธ.บ.บริหารธุรกิจ (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) |
|
33 | ภลดา ใหม่พูล | นักวิชาการเงินและบัญชี | ศศ.บ. (การบริหารทรัพยากรมนุษย์) |
|
34 | สุรีวรรณ เขตเจริญ | นักวิชาการเงินและบัญชี | บธ.บ.บริหารธุรกิจ(การบัญชี) |
|
35 | สมชาย ลัคนาพงศ์ | นักวิชาการเงินและบัญชี | ศศ.บ.บริหารธุรกิจ(การบริหารงานทั่วไป) |
|
36 | วนิดา ดิษฐวัฒน์ | นักวิชาการเงินและบัญชี | ศศ.บ.การจัดการทั่วไป(บัญชี) |
|
37 | บุษยา วงศ์วัฒนาวุฒิ | นักวิชาการเงินและบัญชี | บธ.ม.บริหารธุรกิจมหาบัณฑิต |
|
38 | อุมาพร ลอประดิษฐ์ | นักวิชาการเงินและบัญชี | บช.บ.บัญชี(บัญชี) |
|
39 | ศิริพร พูลบุตร | นักวิชาการเงินและบัญชี | ศศ.บ.(เกียรตินิยมอันดับ 2)บริหารธุรกิจ(บัญชี) |
|
40 | เรณู วรรณสมบูรณ์ | นักวิชาการเงินและบัญชี | บช.บ.บัญชีบัณฑิต(การบัญชี) |
|
41 | วสุนธรา นันทะเสน | นักวิเคราะห์นโยบายและแผน | วท.บ.ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม |
|
42 | อารยา เกษมสุข | นักวิเคราะห์นโยบายและแผน | คบ.การศึกษา(คณิตศาสตร์) |
|
43 | พสิษฐ์ ใจหาญ | นิติกร | น.บ. (นิติศาสตร์) |
|
44 | คนึงนิจ เอนกสุวรรณกุล | นิติกร | น.บ. (นิติศาสตรบัณฑิต) |
|
45 | ปิยะ นุชพงษ์ | นิติกร | น.บ. นิติศาสตรบัณฑิต |
|
46 | สุรศักดิ์ อัสฌาสัย | ช่างไฟฟ้า | วท.บ. (เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) |
|
47 | กิจจา พุฒตาล | ช่างไฟฟ้า | วท.บ.เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) |
|
48 | เฉลิมชัย พ้นภัย | ช่างก่อสร้าง | วท.บ. (เทคโนโลยีก่อสร้าง) |
|
49 | วราพร โสภา | เจ้าหน้าที่วิชาการ - | ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง |
|
50 | ฉลอง สุขใส | เจ้าหน้าที่วิชาการ | ศศ.บ.บริหารธุรกิจ(การจัดการทั่วไป) |
|
51 | ประดิษฐ์ จีนภักดี | เจ้าหน้าที่วิชาการ | วท.บ.เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) |
|
52 | นิพล ประทุมวี | พนักงานขับรถยนต์ | ป.6 |
|
53 | มณฑล เทียมเก่า | นักวิชาการโสตทัศนศึกษา | วศ.บ.วิศวกรรมศาสตร์ (วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม) |
|
54 | รุ่งรัศมี มั่นคง | บุคลากร | ศศ.บ.การจัดการทั่วไป |
|
55 | ประภาพรรณ์ ศรีอุทยาน | บุคลากร | ศศ.บ.(เกียรตินิยมอันดับ 2)บริหารธุรกิจ(บริหารทรัพยากรมนุษย์) |
|
56 | อรวรรณ โนรี | บุคลากร | วท.บ. คหกรรมศาสตร์ทั่วไป |
|
57 | อุดร พิมแก้ว | นักวิชาการเกษตร | วท.บ.พืชศาสตร์(พืชสวนประดับ) |
|
58 | สุปราณีย์ เพ็ญจันทร์ | นักวิชาการเกษตร | วท.บ. วิทยศาสตรบัณฑิต (เทคโนโลยีการผลิตพิช) |
|
59 | บัญชา บีซัน | วิศวกร | วศ.บ.(วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม) |
|
60 | นพดล วารีรัตน์ | วิศวกร | วศ.บ. วิศวกรรมศาสตรบัณฑฺต (วิศวกรรมโยธา) |
|
61 | สิทธิเดช ประดิษฐพัสตรา | สถาปนิก | วศ.บ.วิศวกรรมศาสตร์ (วิศวกรรมโยธา) |
|
62 | อุรวิชช์ พรหมบงค์ | สถาปนิก | คอ.บ.ครุศาสตร์อุตสาหกรรมบัณฑิต (สถาปัตยกรรม) |
|